Nasikiliza kipindi upya wengi wetu hutambua mapema maishani ya kwamba ni rahisi kuwadanganya watu ambao tunachukulia kuwa wajinga au wakarimu tazama watoto wakicheza mtoto mmoja atakusudia kusifu urembo wa doli ambayo haitaki ndiposa dada aitake ili wabadilishane na ile ambao yeye anaipenda kisiri mfano mwingine ni huu mtu mmoja aitwaye labana kwenye bibilia alibadilishana mtoto wa kike ambaye alimpeana kwenye ndoa katika ufuniko wa usiku fikiria mshangao wa yakobo bwana arusi alipoamka asubui kwa uhakika ikiwa tabia ya kuwa muongo haitaangaliwa tunakuwa wadanganyifu mashupavu chaguo hili la uongo huongezwa nguvu wakati hatupatwi na matokeo ya udanganyifu tunaweza kudhani ya kwamba tunaepuka adhabu ya udanganyifu lakini chaguo fululizo hujenga tabia fulani tunavyochukulia watu wengine hutujenga kindani na vile tulivyo ndani huchimbuka atharani hatharani yasema katika mithali mihal113 uadilifu wa wenye haki huwaongoza mbali wasio waaminifu huharibiwa na hila yao. Udanganyifu, hutuangamiza ikiwa unahisi kujuta kwa sasa hivi usikufe moyo wengine wetu tuko na mlima wa makosa wa kutubu ila toba ni mwito wa wazi chagua uadilifu kila siku ndiposa maisha yako ya ndani na ya nje yaonyeshe yesu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa