Cha weka wakati mwaka unaisha na mpya kwanza huwa tunatafakari nyuma wengi wetu huwa na hofu na shaka kwa sababu ya machafuko duniani malengo mengi tuliyokuwa nayo yanabakia kuwa hayajatimizwa hatukwa watu wa kwanza kuisi hivi mtumo paulo aliishi katikati ya majaribu na thiki za wakati wake mtindo wake ulikuwa kufunza mtazamo wake kumfuata yesu na kuwa pamoja naye kila wakati aliandika ninasahau mambo yale yaliyopita na kaza mwendo kufikia yale yaliyo mbele wakati paulo alizungumzia kusahau yaliyopita hakumaanisha alikuwa na ugonjwa wa kusahau ila aliamini ya kwamba kuvunjika kwa moyo shida na masikitiko ambayo yametukumba hadi wakati huwa sasa haina nguvu ya kudhibiti mwelekeo wetu wa kesho huu ni ukweli utiao nguvu wakati tunahisi kuvunjwa na nguvu za hali ambazo hatuwezi zizuia wazia katika mawazo yako jambo fulani ambalo lilikuumiza sana mwaka uliopita sasa jiulize kulikuwa na wakati kabla ya uchungu huo nafikiria jibuni ndio kwa hivyo jitie moyo na ulainishe kusudi zako na za mungu kesho na mwaka ujao wema ambao ametuwekea kwa hakika ni tuzo la kupokelewa umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa