Cha weka meg alihuthuria krusede moja na kusikia mwiji mmoja akihubiri alimsikiza kwa makini na akafanya uamuzi wa kutubu dhambi zake na kumpokea yesu kama mwokozi wa maisha yake rafiki yake emmy alifurahi sana mfuasi wa yesu emy alimhimiza meg kutafuta kanisa ambalo lilifunza mafunzo kamili ya bibilia na akajitolea kuanza kusoma bibilia naye baada ya wiki kadhaa emy alipata ujumbe wa simu kutoka kwa meg hili ni juhudi kubwa sana kwangu sitaki kuzungumza na mtu yoyote tena kuhusu jambo hili katika kitabu cha yohana 6baada ya kumsikiza yesu akifunza kwenye hekalu wengi wa wanafunzi wake walisema jambo hili niligumu sana kuelewa je mtu anaweza kulikubaliaje na yohana anasema kwa wakati huu wengi wa wanafunzi wake waligeuka na kumuacha kwa nini ni ngumu kumfuata yesu yesu alielezea ya kwamba kumfuata yeye kwaweza kumaanisha kupoteza raha za kibinafsi usalama wa kifedha na pia maelewano ya familia yesu aliwahimiza wafuasi wake watafakari maana haswa ya kutoa maisha yao kwake akiwaambia usipoubeba msalaba wako na kunifuata huwezi kuwa mwanafunzi wangu lakini usiubebe kabla ya kuhesabu gharama lakini kwa yule ambaye huhesabu gharama na anasema ndio maisha tele yamgojea umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa