unasikiliza kipindi cha weka upya wengi wetu tunaweza kukubali kwamba kuna sehemu fulani zetu ambazo zina mchafuko waaminifu kati yetu watakubali ya kwamba wamevunjika ila kwa neema ya mungu uegemeo wetu ni kuficha dosari zetu za upungufu wetu sawa na jinsi adamu na hawa walivyofanya humo shambani la edeni maandiko yanasema ya, ya kwamba mungu huona tabia ya watu wote na kwa sababu ya upendo wake ambao haueleweki kwa akili ya kibinadamu anayohuruma kwetu mungu wa bibilia badala ya kudai ya kwamba tumfikie huko juu alitufikia humu chini kwa upendo kupitia kipao ambacho ni yesu kristo zaidi ya haya yeye huendelea kutufikia humu chini kutusafisha na kutuponya mungu wetu asema jn rosna sio mungu ambaye hutuacha pekee yetu na kutuacha tuwe tu jinsi tulivyo yeye ni mungu ambaye hutubadilisha na badiliko hili linaweza tu kuja kupitia ufahamu ya kwamba kunazo sehemu za maisha yetu ambazo zinahitaji kupangwa upya ni kupangwa upya huku huku kujifungua kwenye mkono wa mungu usafishao ambao kwa kweli utatuleta karibu na mungu na pia kutufanya tuwe watu ambao tuliumbwa tuwe je umeshuhudia upangaji huu mpya katika maisha yako mfuasi wa yesu hu ndio uhakikisho wetu tunapochagua kusema ndio kwa hali za maisha ambazo hutusafisha ambazo mungu hukubalisha katika maisha yetu tunampata na kwa upendo kutufanya wakamilifu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa