unasikiliza kipindi cha weka upya jaribu kulitaja jina la yesu wakati huo mwingine wa kongamano la watu kazini mwako nasimanishi kwa njia ya mzaha kwa sababu unaweza kuzungumza kuhusu mungu au useme ya kwamba wewe ni mtu wa imani au wewe ni wa kiroho bila ya kukwaza watu jina la yesu lilileta utengano kwa watu katika zama za ngano jipya wakati petoro na yohana waliponya kiwete viongozi wa dini waliwakashifu waliwauliza kwa nguvu za nani kwa jina la nani mmelifanya jambo hili petoro alijibu kwa ujasiri ni katika jina la yesu wanazareti ambaye ninyi mulimsulubisha lakini mungu akamfufua kutoka kwa wafu kwa jina hilo mtu anasimama mbele yenu akiwa mzima kabisa viongozi wale wakaulizana tuwafanyie nini watu hawa ni lazima tuwaonye watu hawa ili wasiseme tena na mtu yoyote kwa jina la yesu zaidi na zaidi wakati huu katika makanisa na kwingineko jina la yesu linatupiliwa mbali ni mungu mungu alibadilisha maisha yangu hapana muubiri huyu husema ni yesu aliyebadilisha maisha yako waislamu wanamwamini mungu wahindi wana miungu elfu lile ambalo hutupa tofauti ni jina la yesu mungu wa bibilia ni mungu wa bwana na mwokozi wetu yesu kristo mfuasi wa yesu je jina la yesu limekoma kuwepo katika kwenye mazungumzo yako umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa no!