nsikliza kipindi cha weka upya mwandishi franklin jones aliandika unaweza soma mambo mengi sana kutoka kwa watoto kwa mfano subira yako katika maisha yetu yenye shughuli nyingi ni rahisi kuviweka kando vipawa ambavyo mungu ametupatia kama vile wakati wa pumziko na kimya kuwapuuza watoto wetu na maswali yao mengi na pia tunakosa nafasi ya kufurahia uzuri wa uumbaji wazazi waliwaleta watoto wao kwa yesu ili awabariki lakini wanafunzi wake wakadunisha sana tendo hili wakidhani yesu alikuwa wa maana sana lakini yesu akasikia na kuingilia kati muda huu na watoto ni wathamani sana hata kama tunazo shughuli nyingi namna gani yesu akasema wacheni watoto waje kwangu msiwazuie kwa maana ufalme wa binguni ni wawalio kama hawa na akawawekea mikono na kuwabariki kabla ya kuondoka katika maisha yetu yenye shughuli nyingi je tunajua wakati na muda wa kuthaminiwa tunajua kama yesu jinsi ya kuthamini wakati wa uhusiano na watu wengine na ndiyo sana, sana huto tudogo tulionato tutakaribisha usumbufu sio kama kikwazo mbali kama baraka wacha tukumbuke ya kwamba kama tu vile yesu alivyofanya tunaishi ili kupenda umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa