Masikiliza kipindi upya ni nini hukufanya uwe ulivyo marko alikuwa kijana mchanga ambaye alisononeka sana alipoachishwa kazi baba yake alimtembelea kwake nyumbani na kumtia moyo kwa maneno yaliyobadilisha maisha yake maisha yako yote umeona mafanikio kama kutimiza mambo makubwa maishani lakini hii si kweli mtoto wangu mungu anakupenda na ukiishi kumpenda hiyo itakuwa mafanikio yako baba yake alimwambia asubuhi iliyofuatia marko aliangalia kio na kusema ninapendwa na mungu na ninakupenda wewe mungu kwa hivyo nimefanikiwa aliyasema maneno haya kwa mwezi mzima na polepole pole maneno ya kujichukia yakaisha nguvu bibilia inasema abarikiwe mtu anayemtegemea mwenyezi mungu mtu ambaye mwenyezi mungu ndiyo tegemeo lake huyo ni kama mti uliopandwa kando ya maji upenyezao mizizi yake karibu na chemichemi hauogopi wakati wa joto ufikapo majani yake hubaki mabichi hauhangaiki katika mwaka wa ukame na hautaacha kuzaa matunda ikiwa utambulisho wetu uko kwenye kazi badala ya kuwa kwa yesu mafanikio yataenda kwa vichwa vyetu na ushinde utaenda kwa roho zetu utambulisho wako na mafanikio yako yatakuwa imara wakati msingi wako uko kwa upendo usiobadilika wa mungu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa