unasikiliza kipindi cha weka upya rafiki yangu kimbali alikuwa na usiku mrefu alitarajia mtoto wake wa kwanza yeye na mume wake walikuwa wamegundua hivi karibuni ya kwamba mbwa wao alikuwa na shida ya tumbo ambayo ilimfanya awe mgonjwa mara nyingi baada ya usiku mrefu wa kutokulala alishindwa atawezaje kukabiliana na kutolala vizuri akiwa na mtoto mchanga naumbwa pia nilimkumbusha kama nilivyojikumbusha mara nyingi pia kutokimbia mbele ya mungu hakuna kati yetu ambaye amepewa leo lile atakalolihitaji kesho hii ni kanuni ambayo yesu alituonyesha wakati aliwafunza wanafunzi wake jinsi ya kuomba tupe leo mkate wetu wa kila siku mungu hutujalisha ya kila siku lakini wakati mwingine bila ya subira tunataka zaidi uegemeo wangu ni kutaka kupanga mbele kwa kile kinachoweza kutokea kesho kisha wakati hisia ya wasiwasi inaibuka kwa sababu sijui kama ninacho kile ambacho ninachokihitaji kwa siku za usoni ninajua ninahitaji kurudi kwenye kifungo fulani cha bibilia unakijua ni wakorintho wa rinasema wa na wa naye mungu aweza kuwapa kila baraka kwa wingi ili katika mambo yote kila wakati muwe na kila kitu mnachohitaji ili muweze kushiriki kwa wingi katika kila kazi njema mfuasi wa yesu mungu ameweka hahiri unaweza kupumzika siku ya leo na uangalie kwa utarajio kwa mungu mwenye wingi wa siku zako zote za, za usoni umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa