hatuwezi kupuza ukweli huu msimu wa krismasi hufanya madhara ambayo tumepitia katika maisha yetu kuonekana kuwa kubwa na ya mateso mengi wakati dunia inaonekana kujawa na ramsharamsha na kelele yesu wahorini anatungoja sisi ambao tunaomboleza yale ambayo tumepoteza kwa faraja kubwa maandiko yatoambia ya, ya kwamba wakati yesu alipozaliwa mary alimfundika mtoto wake mdogo nguo za kitoto na kumlaza katika hori ya kulia ng'ombe katika siku hiyo mili zilifungwa katika wakati wa kuzaliwa na wakati wa kufa miaka 33 baada ya kufungwa horini mwili wa yesu baadaye ulifungwa kwenye kaburi lakini baada ya siku tatu zile nguo alizofungwa nazo zilipatikana kama zimekunjwa vizuri kaburini mwake akiwa akiwasalimia wafuasi wake akiwa hai kabisa mtoto yesu alizaliwa iliafe lakini kifo cha yesu kingeleta kikomo kudumu kwa kifo daima na kumaliza huzuni na ukosaji wa tumaini mfuate yesu siku ya leo kwenye hori weka hofu yako chini hapo kwenye nyasi na ukubali faraja kutoka kwa mungu wa faraja yote ikiwa umempatia yesu mashukani ya maisha yako ulipokea roho mtakatifu ndani yako jina la roho mtakatifu la maanisha mfariji ndiyo atakufariji wakati wa hofu kukusaidia kukuongoza na kukutia nguvu katika wakati wote na hali yote ya maisha umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa