nasikiliza kipindi cha weka upya je umejipata ukihairisha kazi ambayo unahitaji kuikamilisha au mawazo yako yanapotoka unapokuwa kwenye mkutano ambao haukufurahishi kazini mwako tunapokosa kufurahia na kujivunia kazi yetu basi msukumo wetu utakuwa tu kuwafanyia wengine kazi lakini kazi siyo ya kufanywa tu pasipo na moyo wote kazi ni kipawa kutoka kwa mungu iliyokusudiwa kutimiza lengo na inaweza kuwa tendo nzuri la ibada bibilia huzungumzia ujitoleaji wa moyo wote katika wakolosai inasema lolote mfanyalo lifanyeni kwa moyo kama watu wanaomtumikia bwana na siyo wanadamu tunapofanya kazi kwa nguvu yetu yote na shauku kubwa kana kwamba ni mungu tunamfanyia tunafungua mlango wa kupata furaha na kusudi kwenye kazi yetu iwe ni kazini au nyumbani tunayo nafasi ya kuwatumikia wengine kwa nguvu yetu yote na hii inamletea mungu tukufu baada ya kutuambia tulifanya lolote lile kwa moyo wetu wote bibilia inaendelea kusema na mkumbuke ya kwamba mtapokea urithi wenu kwa bwana kama tunzo yenu kazi yoyote ambayo imekadhibiwa mfuasi wa yesu inayo thamani ya milele ikifanywa kana kwamba ni mungu anafanyiwa mekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa