unasikiliza kipindi cha weka upya je tunaweza kuzungumza zaidi kuhusu msamaha biblia hutumia maneno manne tofauti kuelezea msamaha la kwanza linatafsiriwa kama kufunika kama kurusha blanketi juu ya nguo za kufuliwa la pili linamaanisha kuinua na kuondoa kama kuondoa doa kutoka kwa shati uipendayo kusamehe au kusafisha kama kuashiria rekodi za kuvunja sheria la mwisho linamaanisha kuachilia kana kwamba inayosamehewa kwa makaratasi inathiirika kimwili maneno haya yatupea mfano wa mungu na sio tu kwa kuondoa alama ya dhambi kutoka kwa mioyo yetu lakini pia kwenye ulimwengu wote na nyakati zote makosa yote ambayo inatia uzito kwenye mioyo yote siku ya leo yaone kupitia macho ya mungu yaweza kusamehewa hata la kushangaza zaidi mungu huwa hapeani msamaha kama tunzo la tabia nzuri au anakosa kusamehe wakati unarudia kosa ako na hamu ya kusamehe kesho kama anavyosamehe leo hata wakati tunaporudia dhambi mfalme daudi alisema lakini kwako kuna msamaha kwa hiyo wewe unaabudiwa kama tu vile mungu hukusamehe wewe yeye pia husamehe wengine na ndiposa tunatiwa moyo kupea na msamaha huo mkubwa na wakina kwa wengine kama tu vile mungu hutupea ni mtu ambaye kamwe haihitaji msamaha kutoka kwa mungu anaweza kukosa ukarimu wa msamaha kwa wengine umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa