yesu alikuwa wazi kuhusu mishoni yake humu duniani kulingana na unabii ambao ulikuwa umenabiliwa miaka 4 hapo awali akisema bwana amenitia mafuta kwa ubiria maskini habari njema amenituma kuwaganga waliovunjika moyo kuwatangazia mateka uhuru wao na hao waliofungwa akizungumzia tamko hilo la yesu john edrig aliandika kristo angechagua moja ya elfu ya vifungo vingine kuelezea kusudi lake la maisha lakini ya kufanya hivyo alichagua hili hii ndiyo roho ya mishoni yake yale yote mengine anayoyasema au kuyafanya yanapata kini chake kwa hili niko hapa kukutia huru tunapolizungumzia jina la yesu tunazungumzia yule ambaye huganga wale walioumia hurejesha waliovunjika na kutia huru roho ya mwanadamu iliyofungwa kwa dhambi ni jina la yesu ambalo lina nguvu kwa kweli ya kubadilisha giza nguvu la kuponya miili iliyovunjika na kurejesha mioyo ambayo imepondwa na kuharibiwa hatimaye tunalolitangaza ni ya kwamba jina la yesu lina uwezo wa kuokoa tunahitaji kuzungumzia yesu kwa wale waliopo maishani mwetu na wamepotea tunahitaji kuzungumzia yesu kazini mwetu na katika familia zetu je ni nani anahitaji kusikia kuhusu yesu kutoka kwako siku ya leo umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa