asikiliza kipindi cha weka upya wengi wetu hudhani ya kwamba tunajua zaidi ya vile haswa tunavyojua inaitwa kiburi tunajiona kuwa wazuri werevu na wenye uwezo zaidi ya vile tulivyo emily aligadhabishwa sana na watoto wake kwa kupoteza kichana chake aliwakoroposha sana siku iliyofuata alikipata kichana hicho mahali tu alipokuwa amekisahau emili alishikwa na majuto kwa kujua ya kwamba aliwakosea watoto wake kwa unyenyekevu aliwaomba msamaha kunyenyekezwa ni kurejeshwa kwenye ukweli kwa kujiona tulivyo unyenyekevu hulete furaha na uhuru hali yetu ya asili inahitaji lakini mungu anapenda kukutana na mahitaji yetu tunaweza kujikubali tulivyo na kumjia mungu anayetupenda tulivyo maandiko inasema ya kwamba yesu alikuja kutukomboa kutoka kwa utumwa wa kiburi chetu bwana amenitia mafuta kuwa hubiria maskini habari njema amenituma kuwaganga waliovunjika moyo kuwatangazia mateka uhuru wao na hao waliofungwa habari za kufunguliwa kwao biblia inasema yakobo 46 pia inasema mungu huwapinga wenye kiburi lakini huwapa neema wanyenyekevu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa