mfuasi wa yesu anakumbana na upinzani upinzani mkali wakati tunazungumzia jina lake hizi hapa sababu mbili kwanza yesu husababisha utata na mgongano kwa sababu yesu ni wa kipekee jina la yesu linamaanisha mwokozi na mwokozi ni mwokozi kama kunao ambao wanahitaji kuokolewa yesu mwokozi yamaanisha ya, ya kwamba mimi ni mwenye dhambi hata la kutatanisha zaidi ni kwamba yesu anadai ya kwamba yeye siyo mokozi tu lakini ya kwamba yeye ndiye mwokozi maandiko yanasema wala hakuna uokovu katika mwingine awa yeyote kwa maana hakuna jina jingine chini ya mbingu walilopewa wanadamu litupasalo sisi kuokolewa kwalo matendo ya mitume, ne, wa yesu tu ndiye njia ya kumfikia mungu pili tutapatwa na upinzani tunapolitaja jina lake kwa sababu jina lake lina nguvu nguvu hii hutoka kwa mungu baba bibilia inasema yesu yu sana kuliko falme zote za mamlaka enzi na milki na juu ya kila jina litajwalo si katika ulimwengu huu tu bali katika ule ujao pia yesu aliwaambia wafuasi wake utadharauriwa na wote kwa sababu ya jina langu mfuasi wa yesu wakati huo mwingine utakapothiakiwa kwa kulizungumzia jina lake jikumbushe ni nani haswa anapingwa na ni kwa sababu gani <mucho> umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa