msimu wa krismasi unaweza kufanya uhisikana kwamba umeshindwa sana maishani mchungaji timothy kela aliandika kupendwa bila kujulikana kwa undani ni jambo la faraja lakini ni la jujuu kujulikana kwa undani bila kupendwa ni hofu yetu kubwa lakini kujulikana kwa undani na kupendwa kwa ukweli ni kama kupendwa na mungu mungu anatujua kabisa na anatupenda kwa kweli kwa hivyo hii hapa ni ujumbe kutoka horini wewe ni mtu ambaye amependwa kabisa hata kama umshindwa wa maadili kukuja kwa mtoto wa hori kulihitajika kwa sababu ya kushindwa kwetu na kwa sababu ya upendo wa mungu aliandika kela ikiwa ulilelewa kwenye boma ambayo kushindwa uliadhibiwa badala ya rehema ya mafundisho unaweza jipata ukijaribu kusahau kuhusu kushindwa kwako ila kushindwa ambako hakujakiriwa ni mzigo mzito wa kubeba saa zingine hata utufanya tu wagonjwa daudi aliandika nilipokosa kutubu mifupa yangu ilichakaa kwa kulia kwa maumivu nilipokosa kutubu mifupa yangu ilichakaa kwa kulia kwa maumivu makali mchana kutwa kwa sababu yesu alikuja akiwa mtu na akiwa mungu kusimama kwenye nafasi yetu tunao uhuru kutokana na dhambi ambao unakungojea kunao upendo na msamaha dhibiti na uoshaji unaoburudisha weka kushindwa kwako hapo kwenye hori siku ya leo na utiwe huru umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa