Cha weka hapo zamani wakati wa yunani walimaliza shughuli ya kutoa mtoto kwenye koti yule mtoto alipokea jina mpya ikiwa kijana huyu alikuwa amevunja sheria kwa njia zinginezo rekodi hiyo iliondolewa wakati walitwaliwa kwa familia hiyo mpya watume wengi waliongelea mtindo huu walipoelezea uhusiano wetu na mungu kama watoto wake wa kutwaliwa mtume paulo aliandika na kusema kwa hiyo wewe si mtumwa tena bali ni mtoto kwa kuwa wewe ni mtoto mungu amekufanya wewe pia kuwa mrithi kwa kupitia kristo tulipotwaliwa na mungu kupitia yesu tulipata usaidizi ambao hatukuwa nao hapo awali na hatuna tu uhusiano na hakimu wetu kama rafiki lakini msaidizi wetu mkubwa pia anatwita watoto wake mungu alipeana mwana wake yesu kwa viongozi kwa muda kama dhabihu ndiposa dhambi zetu ziondolewe daima kutoka kwa rekodi zetu yeye hutukumbusha mimi ndimi nizifutae dhambi zako wala sizikumbuki dhambi zako tena na huo ni uhuru wa kweli na mungu wetu asifiwe ambaye hutia wafungwa huru na kututoa kama watoto wake umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa