unasikiliza kipindi cha weka upya kote duniani huwa tunasheerekea krismasi huu huwa wakati wa ukumbusho ya kwamba mokozi alizaliwa mokozi ambaye sio tu kwa watu wote lakini wako wewe maneno ya kwanza ambayo yalitoka kinywani cha malaika ambao walitangaza kuzaliwa kwa yesu yalikuwa usiogope hiyo ya kuambia jinsi mwenyezi mungu atuelewa vizuri sana hii ni kukubali ya kwamba maisha inaweza jawa na hofu ya kila siku lakini akijua ya kwamba tutakumbwa na changamoto mwaliko wa yesu siku ya leo ni huu iwache hofu yako hapa na mimi anakualika umwambie kuhusu kila jambo ambalo hutukosesha usingizi usiku na kutukosesha amani wakati wa mchana anao uwezo wa kuibeba hofu yako na mzigo wako kwa sababu mtoto ambaye alizaliwa horini alikuja ili akuweke huru milele katika hofu yako msifu kwa yule aliye mwenye rehema mwenye neema wa kuaminika na mkuu kwa sababu wakati tunamsifu tunaacha kuzingatia shida zetu na tunamzingatia yeye ambaye ni mtatuzi wa shida zetu kisha chukua zawadi ambayo ni yako kwa yesu zawadi ya amani isiyokuwa ya kawaida amani ambayo yesu hupeana ni amani ambayo siyo ya kueleweka katika hali ambazo zinakukumba je siku ya leo utampatia yesu hofu yako pumzika na uwache kinywa chako kimtukuze mungu kwa zawadi yake ya amani kisha pokea amani yake umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa