Skiliza kipindi cha weka upya haifai kufanyika lakini mara kwa nyingine misiba inaguza maisha ya watoto wetu wazazi na watu wazima walio kwenye maisha ya watoto wanahitaji kuwasaidia watoto kuwazia wanayoyaona kwenye jemii zetu na pia mitandaoni mfukunzi sherry worel amepeana kanuni tano za kuwasaidia watoto kukabiliana na misiba tofauti ya maisha kwanza zungumza maneno ya faraja wakumbusha ya kwamba yesu anatujua na anatujali sisi sote waambie hadithi za bibilia za upendo na huruma zake omba nao kila mara na mkariri maandiko pamoja Pili, punguza mwendo usifunike uchungu kwa shughuli nyingi kuzuiya watoto wasihuzunike sio vizuri badala yake keti kimya nao soma kitabu au mcheze mchezo usiowakelele jibu maswali yao jibu kwa uwazi lakini kwa kiwango ambacho kitarihithisha miaka yao wahakikishie ya kwamba mtazidi kuizungumzia tukio hilo wakiwa tayari waruhusu waomboleze bibilia inatushauri huzunikeni pamoja na wenye huzuni uliye pamoja nao usipuuze uchungu wao Tano, jitoe kimwili onyesha upendo na faraja zako kimwili kwa kuwakumbatia wacha uso wako uwe wa kwanza ambao watauona asubuhi na wa mwisho kuona usiku umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa