unasikiliza kipindi cha weka upya je maandiko yana umuhimu gani mchungaji rich viodus husema ya kwamba wakati yesu alijaribiwa maandiko yalidondoka kutoka kinywani mwake wakati yesu alipingwa maandiko yalidondoka kutoka kinywani mwake wakati yesu alisulubiwa maandiko yalidondoka kutoka kinywani mwake moja ya njia za kuishi kama yesu alimalizia mchungaji huyu ni kuweka ndani maandiko ndiposa wakati tunakatakatwa yanatiririka nje hizi hapa mazoezi ambazo zitakusaidia kuyaweka ndani maandiko anza na kufunga macho kisha umuulize mungu akuzungumzie kama mwandishi wa zaburi 119 ambaye alisema yafungue macho yangu nipate kuona mambo ya ajabu katika sheria yako mara 15 katika zaburi hiyo mungu anaulizwa na mwandishi kufunza au kupeana ufahamu maandiko ina uhai na ina nguvu na mungu huzungumza kwa ambaye anayesikiza kupitia neno lake itakupasa ukusudie kukabiliana na vizuizi mazingira yetu na mawazo yetu huchangia kukosa kwa ukolezi labda badala ya kusoma kutoka kwa simu yako unahitaji kurejea kusoma bibilia yako ya mkono kusoma kunakoleta ufahamu bora zaidi kuliko urefu wa maandiko ulioisoma je maandiko yana umuhimu gani maisha ya yesu yanajibu swali hilo umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa