msimu wa krismasi hapana maishani yetu yote huja na matarajio makubwa tunatarajia ya kwamba krismasi itamaanisha kupata zawadi furaha na urafiki katika maisha tunatarajia ya kwamba wazazi watawapenda na kuwatunza watoto wao agano za ndoa zitawekwa na ya kwamba kutenda jambo linalostahili italeta matokeo mazuri lakini hili halifanyiki kila wakati la kusikitisha krismasi aweza kufanya kuvunjika kulioko kwenye maisha yetu kuwa wenye uchungu sana machungu yetu kuvunjika kwetu huwa kama mzigo mwingine mzito wa kubeba katika wakati huu roho ya mungu wa ulimwengu uliguswa na hali yetu ya kibinadamu ya kuvunjika na akatoa zawadi hiyo ilikuwa mwanawake wa pekee ambaye kusudi lake lilikuwa kuleta uhuru na uponyaji alikuja kwa njia ya hori leo ikiwa unabeba uchungu wa kukosewa na mtu mwingine unaweza anze safari ya uponyaji kwa kusafiri na kwenda kwenye hori mungu tu ndiye kini cha haki ya kweli na uponyaji halisi ambao unahitaji anakualika umwache mkosaji wako uache chukizo ambazo unazozibeba na umwachie yeye akiwa amemtoa wake ataanza sasa kufanya kazi y uponyaji na kuitimiza katika maisha yako je utakuja horini na kutoa chini kuvunjika kwako na upokee zawadi yake ya uponyaji umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa