nilikuwa nimetengeneza urafiki na mama wa kijana mmoja ambaye alikuwa myahudi rafiki yangu alijua ya kwamba nilikuwa mkristo na akaniuliza kwa nguvu lakini je kuhusu yesu unaweza niambia ya kwamba kwa sababu simwamini yesu nitaenda jehanamu kijana mmoja mrashia alimuuliza baba yangu swali lilo hilo wakati mmoja akiwa amelelewa katika nyumba ambayo mungu hakuzungumziwa alikuwa amesikia kuhusu yesu lakini hakujua yesu alihusika vipi na imani ya kekristo mtume paulo alizungumza wazi kuhusu yesu kristo alikufa kwa ajili ya dhambi zetu kama yasemavyo maandiko alizikwa na alifufuliwa siku ya tatu, kama yasemavyo maandiko wakati kijana yule mrassia aliuliza ni lazima nimwamini yesu ili niwe mkristo alipata jibu sawa na lile nilimpa rafiki yangu nilisema maneno ya yesu mwenyewe yalikuwa mimi ndiye njia kweli na uhai hakuna mtu atakayefika kwa baba ila kupitia kwangu mimi ndiyo bibilia kwa ujasiri yasema wala hakuna uokovu katika mwingine awa yeyote kwa maana hakuna jina lingine chini na bingu walilopewa wanadamu litupasalo sisi kuokolewa kwalo jina ambalo hubadilisha yote ni la yesu na jina liyokoayo kutia huru na kuponya je utaliita jina la yesu siku ya leo umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa