unasikiliza kipindi cha weka upya katika msimu wa krismasi kuna ugonjwa mmoja ambao wakumba wanadamu upweke ni jangwa kubwa la kimataifa wakati wa jangwa la korona watu walijifungia na hawakutengamana watu wengi bado wanafanyia kazi nyumbani na watu wengi waliokuwa wakihudhuria kanisa waliacha kuungamana tena sasa wa tunakaribisha msimu wa krismasi kwa upweke kwenye hori palilala mtoto ambaye angejua upweke maishani yake yote kama mtoto mchanga angelikua kama watoto wenzake wa rika yake angekuwa kuwa mtu aliyedharauliwa na kukataliwa na wanadamu mtu wa uuzuni nyingi ajuaye mateso ndugu zake wenyewe hawakumwamini hadi baada ya kufufuka kwake na kisha alikumbwa na upweke wa kukataliwa na baba yake alipoichukua dhambi ya ulimwengu na kujiwekea mwenyewe katika kifo chake yesu wahori anakungoja uje kwake katika upweke wako mkaribieni mungu naye atawakaribia ninyi mfuasi wa yesu ulikusudiwa kufanya maisha pamoja na jamii la kimataifa itwayo mwili wa kristo ndiyo ni vigumu kuwafikia watu ni jambo la mwisho ambalo unataka kufanya lakini kutoka kwa upweke wako unaweza kumtia nguvu mtu mwingine hata kama ni kwa kumtumia ujumbe mfupi au kumpigia simu pia kumtembelea na kumpelekea maziwa au sukari siyo wazo mbaya umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa