Masikiliza kipindi cha weka upya mmoja ya watu wanaotia moyo zaidi alizaliwa bila uwezo wa kuona au kusikia aliitwa helen kela ni vigumu kuazia giza kimya ya maisha ya helen upweke wa kutosikia wala kuona chochote helen alianza kujifunza jinsi ya kuwasiliana akiwa na miaka saba alikuwa mtu wa kwanza kipofu na kiziwi kuhitimu shahada na baadaye kuandika vitabu vingi vilivyowatia moyo watu walemavu helen akitazama maisha yake alisema nashukuru mungu sana kwa malemavu yangu kwa sababu yayo nimejipata mimi mwenyewe kazi yangu na mungu wangu changamoto na majaribio yetu yaweza kutusababishia uchungu na ukosaji wa imani au kutuletea imani na upendo mungu anatupea tumaini kwa kila hali bibilia inasema ni nani atakayetutenganisha na upendo wa kristo inamaanisha hatupendi tunapopitia shida taabu mateso njaa umaskini hatari au kifo hapana lakini katika mambo yote haya sisi ni washindi tukiwa ndani yake yeye aliyetupenda kama tu helena tunaweza kupata ushupavu upendo wa mungu na kusudi la maisha hata kwenye hali yenye kutatanisha zaidi umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa