Cha weka kabla tu ya siku yake ya harusi lora alingʼang'ana na shauku alimpenda mpenzi wake sana lakini daima ilionekana kama kufanya ahadi ya muda mrefu je angekuaje na uhakika wa siku za usoni rafiki yake kwa njia ya upole alimkumbusha ya kwamba kwa kweli hatuna uhakika ya yale ambayo bado hayajatendeka shauku ingine ni nzuri kwa sababu ni ishara ya uaminifu je tunaweza kuwa na uhakika ya kwamba mungu ni wakweli na mwema bibilia hutupa changamoto ya onjeni mwone kwamba bwana ni mwema maandiko inatuhakikishia na tunaamua kuamini ya kwamba tunaweza kuishi na kutembea kwa roho kumaanisha roho mtakatifu roho mtakatifu ni uwepo wa mungu ulio ndani ya mfuasi wa yesu tunapomwamini roho anaweza kutuongoza kwa watu na mahali pasipotarajiwa wakati mmoja mungu alimuita mtu mmoja aitooye filipo kuenenda kwenye njia jangwani filipo hakujua ya kwamba atakutana na mweka hazina wa malkiya waethiopia hakuna uhakika wa maisha hata kwa watu ambao wanajua kujipanga nina furaha kusema ya kwamba lora aliolewa na mpenzi wake na lilikuwa chaguo nzuri lakini chaguo nzuri zaidi ni kumtegemea roho mtakatifu akupe mwelekeo na mwongozo kila hatua limeongozwa unapomfuata roho hata kwenye njia ambayo hauifahamu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa