tafakari kujaza jungu maji kisha uwekelee jungu hili kwenye moto ulifunike na uungoje lichemke sasa ni mjinga tu ambaye anaweza kutarajia kufunua jungu hilo na kupata ya kwamba maji yaligeuka na kuwa suputamu mimi na wewe kwa kiwango ni kama jungu hilo la maji hatufai kutarajia tujijaze na kitu kimoja na kisha kutarajia kutoa kitu kingine tofauti kabisa yesu alieleza kinywa cha mtu huyanena yale yaliyoujaza moyo wake ah, o oh, wengine wetu tunafikiria na kama mambo yasiyo mazuri yaliomo moyoni mwangu hatimaye yatatoka kinywani changu lakini usiogope tunao ushukani hapa kwanza tunaweza kuamua ni nini tukiwekacho ndani yetu ikiwa kwa mfano unakunywa dutu yenye sumu anza kufikia vifaa vyenye afya usiogope kuomba usaidizi soma maandiko ili ya kutie moyo na kukandamiza sauti zilizopo maishani mwako ambazo husababisha ugonjwa wa ndani usimfichie mungu kwa sababu ya aibu mungu tayari yuwa jua yaliyopo moyoni mwako kupitia maombi unaweza yakiri na kuyawaacha hata kama ni mabaya uliza mungu akuongoze kwenye vitu ambavyo vitajaza mawazo na moyo wako na upendo wake wa kweli ndiposa vitu hivyo viwe ndivyo ambavyo vinatoka katika vinywa vyetu na kulisha vizuri wengine kama tu ile suputamu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa