Masikiliza kipindi upya mojawapo ya hisia mbaya zaidi ambayo mwanadamu anaweza kuwa nayo ni ile ya kukata tamaa na kuhisi kana kwamba amenaswa ndoa iliyozorota majukumu magumu au kazi tusioipenda zinaweza tufanya tuhisi kunaswa katika hali hizi mungu bado hukutena na sisi hakuna hali ambayo inaweza kututoa kwenye uwepo wake mwandishi wa zaburi ma haht alisema nikimbilie wapi ambako roho yako haiko niende wapi ambako wewe huko nikipanda juu binguni wewe upo nikijilaza chini kuzimu wewe upo nikiruka hadi mawio ya jua au hata mipakani mwa bahari hata huko upo kuniongoza mkono wako wa kulia unanitegemeza kama ningeliomba giza linifunike giza linizunguke badala ya mwanga kwako giza si giza hata kidogo na usiku wang'aa kama mchana drita alilazimishwa kuingia kwenye ndoa ili wazazi wake wafaidike kifedha mme wake hakumpenda na alihuzunika alipofikiria ataishi maisha yake yote kwenye ndoa hii drita alianza kusikiza kipindi kimoja cha redio kuhusu upendo wa yesu kwake mawazo na hisia zake zilibadilishwa na upendo na nguvu za mungu hata kama hali yake haikubadilika tunapohisi kana kwamba tumenaswa wacha tukumbuke ya kwamba mungu ana nguvu zaidi kuliko hali yoyote umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa