asikiliza kipindi cha weka upya je unaelewa uongozi kuwa nini ni zaidi ya kufanya watu kutenda unalotaka walitende lakini hakuna mtu amewahi kuwa mfano wa uongozaji mkubwa kama yesu alikiuka kanuni za mila ya kitamaduni na kupinga mionyesho ya nguvu inayoambatana na uongozaji hii ilifanya apate wafuasi wakubwa na marafiki wa dhati yesu hakutumia nguvu yake au mamlaka yake kugagamiza watu ila alichagua mahali pachini mahali pa utumishi alichagua heshima kwa unyenyekevu badala ya kupigania heshima aliwaambia wafuasi wake mnafahamu kuwa watawala wa mataifa hupenda kuheshimiwa na wenye vyeo hupenda kuonyesha mamlaka yao isiwe hivyo kwenu badala yake anayetaka kuwa mkuu kati yenu hana kuwa mtumishi wenu na anayetaka kuwa wa kwanza kati yenu ni lazima awe mtumishi wenu kama vile ambavyo mimi sikuja ili nitumikiwe mbali kutumika na kutoa maisha yangu kuwafidia kwa ajili ya watu wengi yesu alithihirisha ukarimu msamaha na subira alipokabiliwa na makosa na upungufu wa watu wengine iwe kazini nyumbani au kwenye jamii yeye ni mfano wetu mzuri wa jinsi wa kuongoza wengine umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa