je ushawahi kuona mtu mrembo sana amekupita au umchoro mzuri sana ambao ulikuvutia sana au ukamsikiza mtu akiongea kwa uwazi hadi akakuacha kinywa wazi unajiwazia nataka kuwa hivyo wakati wanafunzi wa yesu walimsikiza akiomba walifikiria tunataka kujua kuomba hivyo kwa hivyo wakaomba yesu awafunze maombi kimila kwenye hekalu yalikaririwa na watoto wa kiyahudi na waliyasoma mara kwa nyingine kusoma ni jambo nzuri lakini wakati yesu aliomba joto nzuri na undani wa maneno yake ili isi tofauti lakini yesu alianza mafunzo yake kwa maumbi kana kwamba anasema habari baba kwa kweli yesu hakumuita tu mungu baba yangu alisema baba yetu kama vile bibilia ina nukuukatka mathayo69 yesu aliwafunza wanafunzi wake wawe karibu na mungu kama vile yeye mwenyewe alikuwa yesu aliwachukulia wafuasi wake kuwa kama ndugu zake wa kuzaliwa tunapomwomba yesu tunaweza kuzungumza na yeye kama ndugu wa kuaminika mwambie yesu kuhusu siku yako mambo ambayo hukuchekesha sana na pia mambo ambayo hukupendeza hakuna jambo ambalo hatuwezi mwambia mzazi ambaye tayari anayajua yote ambayo tunayoyapitia kamwe hawachi kusema njuu umekuwa ukisikiliza kipindi cha weka upya ujumbe wa kutia moyo na wenye tumaini ili upate habari zaidi wasiliana na stesheni unayosikiliza sasa